Kết quả 1 đến 4 của 4
    Thành Viên
    8829's Avatar
    Thanks
    0

ADM vào xem giúp nhé

đây là ý kiến riêng của tôi

như BH đã thấy mỗi ae đều rs 100 lần rồi
    đồ đạc ai cũng có cả rồi... tôi muốn ADM lên cho dơi đồ exp 380 hoặc đồ cấp độ khác khi ăn KD hoặc MDS
    chứ mãi cứ đồ cấp 5.6.7 ai cũng giống ai n nhàn lắm adm ak ae cx k có hứng pk
    vấn đề 2 là: Bh cũng là thời điểm đưa ra NL w2.5 rồi vì ADM bảo tháng này k có top PH nữa lên ADM tạo điều kiện cho ae săn để quay lấy w2.5
    vấn đề tiếp theo là:Nhện vs KD dơi toàn ra zen vs rác chán lắm ADM ak

<---------------------->

Chia sẻ cùng bạn bè thông qua các công cụ

|

Thành Viên
    dtruong's Avatar
    Thanks
    0
    drop the la chuan roi..cái địt gì cũng kêu .

<---------------------->

|

Thành Viên
    tuanhp89's Avatar
    Thanks
    0
    góp ý 1 và vấn đề trong game :

về các class: adm chỉnh sửa lại dame các class sao cho cân bằng , các mu khác eff và sum vẫn săn rồng và kun được mu này eff và sum không săn nổi co kun 1, chỉnh sửa cho cân bằng các class thì anh em mới có cảm hứng để chơi tiếp và lâu dài được. lúc đanh nhau cũng vậy tộc eff không bắn nổi điểm vàng của rf và sum, như thế không khác gì tộc eff chỉ làm cave đi buff cho các tộc khác, lúc đi săn boss thì eff buf cho mấy tộc không lên 1 tý dame là chẳng khác gì eff buff phế hẳn luôn

phần hiển thị: chỉnh sửa lại phần hiển thị đang đánh nhau thì bị hiển thị đồ toàn chết oan , mình chơi rất nhiều mu rồi chỉ vào xem đồ xong không chỉ nữa là không hiển thị, đây chỉ vào xong lúc không chỉ nữa vẫn hiện rất là khó chịu những lúc đánh nhau như thế càng gây ức chế hơn

tỷ lệ rơi đồ: các mu khác thì tỷ lệ rơi đồ các sever là như nhau, và một số món đồ cuối của các tộc cũng dễ có thể tìm được lúc đó anh em còn cảm hứng để đi săn, đây tỷ lệ rơi mấy ngọc và lông vũ gần như bằng 0% như thế gây chán cho những người chơi, như thế người chơi không gắn bó lâu dài đươc.

đây là cảm nhận của mình về mu này,

<---------------------->

|

Thành Viên
    vuilachin's Avatar
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi tuanhp89 Xem bài viết
    góp ý 1 và vấn đề trong game :

về các class: adm chỉnh sửa lại dame các class sao cho cân bằng , các mu khác eff và sum vẫn săn rồng và kun được mu này eff và sum không săn nổi co kun 1, chỉnh sửa cho cân bằng các class thì anh em mới có cảm hứng để chơi tiếp và lâu dài được. lúc đanh nhau cũng vậy tộc eff không bắn nổi điểm vàng của rf và sum, như thế không khác gì tộc eff chỉ làm cave đi buff cho các tộc khác, lúc đi săn boss thì eff buf cho mấy tộc không lên 1 tý dame là chẳng khác gì eff buff phế hẳn luôn

phần hiển thị: chỉnh sửa lại phần hiển thị đang đánh nhau thì bị hiển thị đồ toàn chết oan , mình chơi rất nhiều mu rồi chỉ vào xem đồ xong không chỉ nữa là không hiển thị, đây chỉ vào xong lúc không chỉ nữa vẫn hiện rất là khó chịu những lúc đánh nhau như thế càng gây ức chế hơn

tỷ lệ rơi đồ: các mu khác thì tỷ lệ rơi đồ các sever là như nhau, và một số món đồ cuối của các tộc cũng dễ có thể tìm được lúc đó anh em còn cảm hứng để đi săn, đây tỷ lệ rơi mấy ngọc và lông vũ gần như bằng 0% như thế gây chán cho những người chơi, như thế người chơi không gắn bó lâu dài đươc.

đây là cảm nhận của mình về mu này,
    chuan luon

<---------------------->

|